JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

W
WIZARA YA KILIMO TFC

MBOLEA BORA

KAMPUNI YA MBOLEA TANZANIA

Dar es Salaam, 04/05 /2024

TAARIFA KWA WASAILIWA KUHUSU MABADILIKO YA ENEO (UKUMBI)

2. Mkurugenzi wa Kampuni ya Mbolea Tanzania (TFC) anapenda kutoa taarifa ya
mabadiliko ya eneo (ukumbi) kwa ajili ya zoezi la usaili. Awali usaili ulipangwa
kufanyika ofisi za TFC, Plot Na. 448, Br. Chole, Oysterbay kuanzia tarehe 8 -11
Mei, 2024.

3. Badala yake usaili huo utafanyika kuanzia tarehe 8-11 Mei, 2024. katika Chuo
cha Elimu ya Biashara (CBE), Barabara ya Bibi Titi, Dar es Salaam, kituo cha basi
cha Akiba. Usaili utafanyika Katika ukumbi wa Mikutano ya Bodi, Ghorofa ya Kwanza
Jengo la Utawala (Block A). Eneo hilo litatumika kwa kila tarehe iliyopo kwenye ratiba

ya usaili.

4. Wasailiwa wote wanakumbushwa kufika mapema wakiwa na nyaraka halisi.

Usalili utaanza saa tatu asubuhi kwa kila tarehe iliyopo kwenye ratiba.
Imetolewa na:

Mkurugenzi Mkuu,

Kampuni ya Mbolea Tanzania,
S.L.P 9434,

DAR ES SALAAM.

15 Chole Road, Plot No 448, Oysterbay, P.O. BOX 9434, Dar es Salaam, Tanzania
Telephone: +255 22 260 1561, Fax: +255 22 260 1563, E-mail: info@fertilizer.co.tz, Website: www.tfc.co.tz
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